ಪರಿಷತ್ತಿನ ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿ

ಡಾ. ಮನು ಬಳಿಗಾರ್

manu_baligar
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

ಡಾ. ರಾಜಶೇಖರ ಹತಗುಂದಿ

rajasheka_hathagundi
ಗೌರವ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು

ಶ್ರೀ ವ.ಚ. ಚನ್ನೇಗೌಡ

cahannegowda
ಗೌರವ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು

ಶ್ರೀ ಪಿ. ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಪ್ಪ

mallikarjunappa
ಗೌರವ ಕೋಶಾಧ್ಯಕ್ಷರು

ಬೆಂಗಳೂರು

ಬೆಂಗಳೂರು ಮಾಯಣ್ಣ
ಶ್ರೀ ಮಾಯಣ್ಣ

ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ

bem_gramanthara_chima-sudhakara
ಶ್ರೀ ಚಿ.ಮಾ.ಸುಧಾಕರ

ರಾಮನಗರ

ramangara_simlim-nagaraj
ಶ್ರೀ ಸಿಂ.ಲಿಂ. ನಾಗರಾಜ್

ಕೋಲಾರ

kolara_nagananda-kemparaj
ಶ್ರೀ ನಾಗಾನಂದ ಕೆಂಪರಾಜ್

ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ

cbpura_-kaivara-n-srinivasa
ಶ್ರೀ ಕೈವಾರ ಎನ್. ಶ್ರೀನಿವಾಸ

ತುಮಕೂರು

thumkur_-baha-ramakumari
ಶ್ರೀಮತಿ ಬಾ.ಹ.ರಮಾಕುಮಾರಿ

ಚಿತ್ರದುರ್ಗ

chitradurga_doddamallayya
ಡಾ. ದೊಡ್ಡಮಲ್ಲಯ್ಯ

ದಾವಣಗೆರೆ

davangere_manjunath-kurki
ಡಾ. ಹೆಚ್.ಎಸ್. ಮಂಜುನಾಥ್ ಕುರ್ಕಿ

ಶಿವಮೊಗ್ಗ

shivamoga_db-shankarappa
ಶ್ರೀ ಡಿ.ಬಿ. ಶಂಕರಪ್ಪ

ಮೈಸೂರು

mysore_yd-rajanna
ಡಾ. ವೈ.ಡಿ. ರಾಜಣ್ಣ

ಚಾಮರಾಜನಗರ

chamarajanagara_bs-vinay
ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಸ್. ವಿನಯ್

ಮಂಡ್ಯ

mandya_ravikumar-chamalapur
ಶ್ರೀ ಸಿ.ಕೆ. ರವಿಕುಮಾರ ಚಾಮಲಾಪುರ

ಹಾಸನ

hasana_nayakarahalli-manjegowda
ಶ್ರೀ ನಾಯಕರಹಳ್ಳಿ ಮಂಜೇಗೌಡ

ಕೊಡಗು

kodagu_-b-s-lokesh-sagar
ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಸ್. ಲೋಕೇಶ ಸಾಗರ್

ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು

chikmagalur_kunduru-ashoka
ಶ್ರೀ ಕುಂದೂರು ಅಶೋಕ

ಉಡುಪಿ

udupi_neelavara-surendra-adiga
ಶ್ರೀ ನೀಲಾವರ ಸುರೇಂದ್ರ ಅಡಿಗ

ಮಂಗಳೂರು

dakshin_kannada_pradeep-kalkura
ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಪ್ರದೀಪ ಕುಮಾರ ಕಲ್ಕೂರ

ಬೆಳಗಾವಿ

belagavi_mangala-shreeshaila-metagudda
ಶ್ರೀಮತಿ ಮಂಗಲಾ ಶ್ರೀಶೈಲ್ ಮೆಟಗುಡ್ಡ

ವಿಜಯಪುರ

yendigeri
ಶ್ರೀ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಯಂಡಿಗೇರಿ

ಬಾಗಲಕೋಟೆ

bagalkote_erappa-karishankari
ಶ್ರೀ ಶ್ರೀಶೈಲ ಈರಪ್ಪ ಕರಿಶಂಕರಿ

ಧಾರವಾಡ

dharawada_lingaraja-angadi
ಡಾ. ಲಿಂಗರಾಜ ರುದ್ರಪ್ಪ ಅಂಗಡಿ

ಹಾವೇರಿ

haveri_-hb-lingayya
ಶ್ರೀ ಲಿಂಗಯ್ಯ ಬಿ. ಹಿರೇಮಠ

ಗದಗ

gadag_sharanu-gogeri-gdg-pre
ಶ್ರೀ ಶರಣು ಗೋಗೇರಿ

ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ

uttar-kannada_-aravinda-karkikodi
ಶ್ರೀ ಅರವಿಂದ ಕರ್ಕಿಕೋಡಿ

ಕಲಬುರಗಿ

kalburgi_-veerabhadra-simpi
ಶ್ರೀ ವೀರಭದ್ರ ಸಿಂಪಿ

ಯಾದಗಿರಿ

siddappa-hotti
ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಎಸ್. ಹೊಟ್ಟಿ

ಬೀದರ್

bidar_suresh-chanashetty
ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ ಚನಶೆಟ್ಟಿ

ರಾಯಚೂರು

raichur_basavaprabu-patil-bettaduru
ಡಾ. ಬಸವಪ್ರಭು ಪಾಟೀಲ ಬೆಟ್ಟದೂರು

ಕೊಪ್ಪಳ

koppala_-rajashekar-gu-angadi
ಶ್ರೀ ರಾಜಶೇಖರ ಗು. ಅಂಗಡಿ

ಬಳ್ಳಾರಿ

bellary_sidrama-kalmata
ಶ್ರೀ ಸಿದ್ಧರಾಮ ಕಲ್ಮಠ

ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶ

andra_hb-shivakumar-copy
ಪ್ರೊ. ಹೆಚ್. ಬಿ. ಶಿವಕುಮಾರ್

ಕೇರಳ

kerala_subramanya-v-bhat
ಶ್ರೀ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ವಿ ಭಟ್

ಚೆನ್ನೈ

tamilnadu_tamil-selvi
ಡಾ. ತಮಿಳ್ ಸೆಲ್ವಿ

ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ

maharastra_basavaraj-sidramappa-masuthi
ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ ಸಿದ್ರಾಮಪ್ಪ ಮಸೂತಿ

ಪರಿಷತ್ತಿನ ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು

pundalikahalambi
ದಿವಂಗತ ಶ್ರೀ ಪುಂಡಲೀಕ ಹಾಲಂಬಿ

ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಸಮ್ಮೇಳನಾಧ್ಯಕ್ಷರು

baraguru
ಡಾ. ಬರಗೂರು ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ

ಸರ್ಕಾರದ ಪ್ರತಿನಿಧಿ

NEWS
ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಕನ್ನಡ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಇಲಾಖೆ

ಮಹಿಳಾ ಪ್ರತಿನಿಧಿ

vasundra-bhupathi
ಡಾ. ವಸುಂಧರಾ ಭೂಪತಿ

ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಜಾತಿ ಪ್ರತಿನಿಧಿ

bt-lalitha-nayak
ಶ್ರೀಮತಿ ಬಿ.ಟಿ. ಲಲಿತಾ ನಾಯಕ್

ಸಂಘಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಪ್ರತಿನಿಧಿ

sanga-samsthe_shekaragowda-mali-patila
ಶ್ರೀ ಶೇಖರಗೌಡ ಮಾಲಿಪಾಟೀಲ

“ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿ ವಿವರಗಳ ಪಿ.ಡಿ.ಎಫ್ ಆವೃತ್ತಿ ಇಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ”